[Kwafi] WGP Multi fitarwa mini ups don wifi na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa cctv kamara

Takaitaccen Bayani:

Abubuwan da ke cikin shafin cikakkun bayanai: mini ups 203 yana da fasali da yawa. Amfanin shine yana iya sarrafa na'urori da yawa. Yana iya cajin ƙaramin sama da makamashin rana. Yana adana ƙarfi kuma yana da aminci. Zabi ne mai kyau don gida da ofis. Wannan samfurin mai siyarwa ne mai zafi. A ƙasashen waje, ya kawo rayuwa mai daɗi ga dubun-dubatar abokan ciniki.


Cikakken Bayani

FAQ

Tags samfurin

 

Nuni samfurin

sama don wifi router

Ƙayyadaddun bayanai

Sunan samfur

MINI DC UPS

Samfurin samfur

UPS203

Wutar shigar da wutar lantarki

5 ~ 12V

Cajin halin yanzu

1A

Lokacin caji

12V IN 3H

Fitar wutar lantarki halin yanzu

5V1.5A, 9V1A, 12V1.5A, 15V1.2A, 24V0.75A

Ƙarfin fitarwa

7.5W ~ 18W

Yanayin aiki

0 ℃ ~ 45 ℃

Siffofin shigarwa

DC5521

Yanayin canzawa

Danna sauyawa

Fitar tashar jiragen ruwa

USB 5V/DC5525 5V/9V/12V/15V/24V

Girman UPS

105*105*27.5mm

Ƙarfin samfur

11.1V/2600mAh/28.86Wh

Girman Akwatin UPS

150*115*35.5mm

Ƙarfin salula ɗaya

3.7V2600mAh

Girman Karton

47*25.3*17.7cm

Yawan salula

3

UPS Net Weight

0.248 kg

Nau'in salula

18650

Jimlar Babban Nauyi

0.313 kg

Na'urorin haɗi

Layin DC ɗaya zuwa biyu

Jimlar Babban Nauyi

11.8KG/CTN

 

Cikakken Bayani

5V 9V 12V 15V 24V mini ups

mini ups203 yana da tashoshin fitarwa guda 5, wato 5V 9V 12V 15V 24V, wanda ke iya sarrafa na'urori da yawa masu ƙarfin lantarki daban-daban, kamar su kyamarori, fanfo, wayoyi, hanyoyin sadarwa na wifi da sauran kayayyaki. A cikin ƙirar tashar shigarwa, muna amfani da wutar lantarki ta hasken rana Cajin, ceton wutar lantarki, ceton masu amfani da kuɗi!

Samfurin ba zai iya kunna na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa na wifi kawai ba, har ma ya yi cajin wayar hannu, tare da sanin aikin manufa da yawa na UPS!

ups don waya
mini ups

Bayan bincike, masu amfani za su fi son samfuran ceton makamashi. Lokacin zayyana MINI UPS, mun yi la'akari da yawan kuɗin wutar lantarki a ƙasar mai amfani, don haka mun ƙara ƙirar da ke ba da damar makamashin hasken rana don cajin MINI UPS, wanda ke adana kuɗin wutar lantarki sosai kuma yana ba masu amfani damar amfani da shi tare da amincewa !

Yanayin aikace-aikace

Samfurin ya dace da siyarwa a manyan kantuna. Yawancin masu amfani sun gamsu sosai da marufi na samfurin. Yana da sauƙi kuma mai kyau, kuma kyakkyawan zane zai iya ƙara yawan sayan.

kunshin ups

  • Na baya:
  • Na gaba: