Labarai

  • Menene bambanci tsakanin bankin wutar lantarki da mini-ups

    Menene bambanci tsakanin bankin wutar lantarki da mini-ups

    An ƙera bankunan wuta don samar da tushen wutar lantarki mai ɗaukuwa, yayin da UPS ke aiki azaman madadin zaɓi don katsewar wutar lantarki. Naúrar Mini UPS (Ba a katse Wutar Wuta) da bankin wuta nau'ikan na'urori iri biyu ne masu aiki daban-daban. Mini Uninterruptible Power Supplies an tsara t ...
    Kara karantawa
  • Menene Bambanci Tsakanin UPS da Ajiyayyen Baturi?

    Menene Bambanci Tsakanin UPS da Ajiyayyen Baturi?

    An ƙera bankunan wuta don samar da tushen wutar lantarki mai ɗaukuwa, yayin da UPS ke aiki azaman madadin zaɓi don katsewar wutar lantarki. Naúrar Mini UPS (Ba a katse Wutar Wuta) da bankin wuta nau'ikan na'urori iri biyu ne masu aiki daban-daban. Mini Mai Katsewa Pow...
    Kara karantawa
  • Menene mini ups?

    Menene mini ups?

    Tunda yawancin duniya suna haɗe da Intanet, ana buƙatar Wi-Fi da haɗin Intanet mai waya don shiga cikin taron bidiyo na kan layi ko hawan yanar gizo. Duk da haka, duk ya tsaya lokacin da Wi-Fi na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa ta kasa saboda katsewar wutar lantarki. UPS (ko wutar lantarki mara katsewa) don Wi-F ɗin ku…
    Kara karantawa
  • Ayyukan Ƙungiyar Richroc

    Ayyukan Ƙungiyar Richroc

    Richroc ya dage kan samar da ingantacciyar ƙaramar ƙarami ga abokan ciniki. Babban tallafi shine Richroc yana da ƙungiyar masu sha'awar sha'awa. Ƙungiyar Richroc ta san sha'awar aiki ta fito ne daga rayuwa, kuma yana da wuya mutumin da ba ya son rayuwa ya jagoranci kowa da kowa don yin aiki da farin ciki. Bayan haka, mutane ba m ...
    Kara karantawa
  • Yadda za a zabi WGP Mini DC UPS mai dacewa don na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa?

    Yadda za a zabi WGP Mini DC UPS mai dacewa don na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa?

    Kwanan nan ƙarancin wutar lantarki / gazawar wutar lantarki yana kawo matsaloli da yawa ga rayuwarmu ta yau da kullun, Mun fahimci zubar da kaya ya zama wani ɓangare na rayuwarmu, kuma da alama zai ci gaba da gaba. Kamar yadda yawancin mu har yanzu muna aiki da karatu daga gida, raguwar lokacin intanet ba abin jin daɗi ba ne da za mu iya ba...
    Kara karantawa
  • Ta yaya mini ups ke aiki?

    Ta yaya mini ups ke aiki?

    Wadanne nau'ikan samar da wutar lantarki na UPS aka rarraba bisa ga ka'idar aiki? UPS uninterruptruptible samar da wutar lantarki an kasu kashi uku: madadin, kan layi da kuma kan layi m UPS. Ayyukan wutar lantarki na UPS daga ...
    Kara karantawa
  • Gabatarwa ga ƙarfin masana'antar Richroc

    Gabatarwa ga ƙarfin masana'antar Richroc

    A matsayinsa na mai samar da kayayyaki a cikin masana'antar haɓakawa, an kafa masana'antar Richroc a cikin 2009, wanda ke cikin Sabon Gundumar Guangming, Shenzhen na Lardin Guangdong. Yana da matsakaici-sized zamani masana'anta da fitarwa da yanki na 2630 murabba'in mita ...
    Kara karantawa
  • Ƙarfin ƙungiyar kasuwanci ta Richroc

    Ƙarfin ƙungiyar kasuwanci ta Richroc

    An kafa kamfaninmu na shekaru 14 kuma yana da ƙwarewar masana'antu da yawa da kuma ingantaccen tsarin aiki na kasuwanci a fagen MINI UPS. Mu ne manufacturer tare da mu bashi R&D cibiyar, SMT bitar, zane ...
    Kara karantawa
  • Mu Hadu a Bajekolin Tushen Duniya na Brazil

    Mu Hadu a Bajekolin Tushen Duniya na Brazil

    Zubar da kaya ya zama wani bangare na rayuwarmu, kuma da alama za a ci gaba a nan gaba. Kamar yadda mafi yawan mu har yanzu aiki da karatu daga gida, internet downtime ba wani alatu da za mu iya biya. Yayin da muke jiran ƙarin perma...
    Kara karantawa
  • Abubuwan da aka bayar na Shenzhen Richroc Electronic Co., Ltd

    Abubuwan da aka bayar na Shenzhen Richroc Electronic Co., Ltd

    Shenzhen Richroc Electronic Co., Ltd da aka kafa a 2009, shi ne ISO9001 high-tech sha'anin mayar da hankali a kan samar da baturi mafita. Mini DC UPS, POE UPS, da Batirin Ajiyayyen sune manyan samfura. Jagorar "Mayar da hankali ga Abokan ciniki...
    Kara karantawa
  • Yaya karfin R&D na Richroc

    Yaya karfin R&D na Richroc

    A cikin yanayin kasuwa mai matukar fa'ida, iyawar R&D na kamfani ɗaya ne daga cikin ainihin gasa. Kyakkyawan ƙungiyar R&D na iya kawo sabbin abubuwa, ingantaccen aiki da ci gaba mai dorewa ga kasuwancin. Jagora...
    Kara karantawa
  • Barka da Abokin ciniki na Bangladesh ya zo masana'antar mu da ofis

    Barka da Abokin ciniki na Bangladesh ya zo masana'antar mu da ofis

    Muna jagorantar masana'anta na mini-ups tare da gwaninta fiye da shekaru 14 a cikin wannan filin, mini-ups shine samfurinmu na farko, muna mai da hankali kan ƙaramin ƙarami da baturi mai alaƙa, masana'antar mu dake Shenzhen Guangming District tare da masana'anta reshe a cikin Dongguan City. ...
    Kara karantawa