WGP dc mini yana haɓaka Multi Output don mai amfani da wifi
Nuni samfurin
Ƙayyadaddun bayanai
Sunan samfur | MINI DC UPS | Samfurin samfur | WGP103 |
Wutar shigar da wutar lantarki | 12V2A | Cajin halin yanzu | 0.6 ~ 0.8A |
Siffofin shigarwa | DC | Fitar wutar lantarki halin yanzu | 5V2A/9V1A/12V1A |
Lokacin caji | 5-7h | Yanayin aiki | 0 ℃ ~ 45 ℃ |
Ƙarfin fitarwa | 7.5W-25W | Yanayin canzawa | Danna don farawa, danna sau biyu don rufewa |
Nau'in kariya | Kariyar wuce gona da iri, kariyar gajeriyar kewayawa | Girman UPS | 116*73*24mm |
Fitar tashar jiragen ruwa | USB 5V2A + DC 9V/12V; USB 5V2A + DC 12V/12V; USB 5V2A + DC 9V/9V; | Girman Akwatin UPS | 205*80*31mm |
Ƙarfin samfur | UPS Net Weight | 260g ku | |
Ƙarfin salula ɗaya | 3.7V2000mAh/3.7V2200mAh/3.7V2600mAh/ 3.7V4000mAh/3.7V4400mAh/3.7V5200mAh | Jimlar Babban Nauyi | 354g ku |
Yawan salula | 2 PCS ko 4 PCS | Girman Karton | 42.5*35*22cm |
Nau'in salula | 18650 | Jimlar Babban Nauyi | 18.32 kg |
Na'urorin haɗi | Kebul na USB-DC *1, DC-DC Cable*2, Adafta*3 | Qty | 50 inji mai kwakwalwa / Akwati |
Cikakken Bayani
WGP103 mini UPS yana da abubuwan fitarwa guda uku kuma tashoshin USB na iya yin ƙarfi don na'urorin 5V 2A. Don tashoshin DC guda biyu, zaku iya zaɓar dangane da takamaiman bukatunku. Kuna iya zaɓar tsakanin tashoshin 9V, tashoshin 12V guda biyu, ko haɗin tashar 9V ɗaya da tashar tashar 12V ɗaya.
Yana da maɓalli wanda ke ba ka damar sarrafa wutar lantarki. Hakanan ya haɗa da fitilun LED waɗanda ke nuna matsayin caji da ragowar ƙarfin.
Lokacin da aka haɗa WGP103 zuwa ikon birni,
yana jan wuta daga adaftar wutar kuma yana aiki azaman gada.
Idan akwai katsewar wutar lantarki, UPS nan take tana bayarwa
ikon zuwa na'urar ba tare da wani lokacin canja wuri ko buƙata ba
sake farawa da hannu.
Tare da lokacin ajiyar har zuwa sa'o'i 6+, ba za ku damu ba
game da rasa iko.
Yanayin aikace-aikace
WGP103 ana yawan amfani da shi a cikin sa ido na hanyoyin sadarwa daban-daban da filayen tsaro. Yana ba da ingantaccen ƙarfin ajiyar baturi yayin katsewar wutar lantarki kuma yana ba da kariya don hana lalacewa ta hanyar faɗuwar walƙiya ko grid ɗin wutar lantarki na bazata.