WGP ODM Multi Outputs POE Mini UPS
Nuni samfurin
Ƙayyadaddun bayanai
Sunan samfur | MINI DC UPS | Samfurin samfur | POE01 |
Wutar shigar da wutar lantarki | AC100 ~ 240V | Cajin halin yanzu | 400mA |
Siffofin shigarwa | AC | Fitar wutar lantarki halin yanzu | 5V3A/9V2A/12V2A/24V1A/48V0.5A |
Lokacin caji | 6H | Yanayin aiki | 0 ℃-45 ℃ |
Ƙarfin fitarwa | 30W | Yanayin canzawa | Danna sau ɗaya, danna kashe sau biyu |
Nau'in kariya | Kariyar wuce gona da iri, kariyar gajeriyar kewayawa | Girman UPS | 195*115*25.5mm |
Fitar tashar jiragen ruwa | USB5V/DC9V/DC12V/POE24V/POE48V | Girman Akwatin UPS | 122*214*54mm |
Ƙarfin samfur | 38.48 ku | UPS Net Weight | 431g ku |
Ƙarfin salula ɗaya | 2600mAh | Jimlar Babban Nauyi | 612g ku |
Yawan salula | 4 PCS | Girman Karton | 45*29*28cm |
Nau'in salula | 18650 | Jimlar Babban Nauyi | 13kg |
Na'urorin haɗi | Layin wutar lantarki / DC-DC | Qty | 20 inji mai kwakwalwa / Akwati |
Cikakken Bayani
POE01 mini ups Taimakawa DC 12V / 2A, 9V / 2A, 48V / 24V, USB 5V3.0 wani nau'in fitarwa na yanzu, tsarin ciki zai iya ɗaukar 4 * 2600 mAh ikon ceton core, ƙarfin al'ada na 38.48WH, matsakaicin ƙarfin fitarwa ku 36w.
POE 01 yana goyan bayan caji mai sauri QC3.0. Bayan da sakamakon gwajin dakin gwaje-gwaje ya tabbatar da cewa wayar tana cajin kashi 0%, lokacin da ake cajin wayar ta wannan UPS, an caje wayar kashi 80% cikin mintuna 40.
Yanayin aikace-aikace
POE 01 ƙaramin ƙaramin ƙarami ne tare da kariyar hankali da yawa: kariyar gajeriyar kewayawa, kariyar jujjuyawar wutar lantarki, kariyar caji, kariya ta wuce gona da iri, kariyar zafin jiki, aminci don amfani. Mai jituwa tare da na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa, modem, kyamarar sa ido, wayar hannu, mashaya hasken LED, DSL, har yanzu kuna iya amfani da hanyar sadarwar lokacin gazawar wutar lantarki. Karamin UPS yana da 24V da 48V Gigabit POE tashar jiragen ruwa (RJ45 1000Mbps), toshe cikin tashar LAN, wanda zai iya watsa bayanai da iko lokaci guda. Wannan yana sauƙaƙe shigar da sauri da sauƙi na wuraren shiga WLAN, kyamarori na cibiyar sadarwa, wayoyin IP, da sauran na'urori masu tushen IP.